Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พลังเสียง 1

Go down

พลังเสียง 1 Empty พลังเสียง 1

ตั้งหัวข้อ  Lego Fri Jun 18, 2010 1:59 pm

คือผมสนใจพลังเสียง 1 อะครับ

ติดดีแม็ค 4 ประตู

ผมอยากทราบว่าจะตีตู้ได้ตรงไหนบ้าง

ผมอยากให้ตีใต้เบาะอะครับ

แล้วถ้าเปลี่ยนซับจาก Johnnie เป็น Dts DT10A-1 ต้องเพิ่มเท่าไหร่ครับ

รวมราคาติดตั้งแล้วเท่าไหร่ครับ

รับบัตร aeon ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Lego
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

พลังเสียง 1 Empty Re: พลังเสียง 1

ตั้งหัวข้อ  Lego Thu Jul 01, 2010 12:37 am

รออยู่นะครับ

Lego
ผู้มาเยือน

พลังเสียง 1 Empty Re: พลังเสียง 1

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Jul 01, 2010 1:41 pm

รับแต่บัตรเครดิตครับ ตู้ใต้เบาะต้องเป็นตู้สำเร็จครับ รวมทุกอย่างแล้ว 39000 ครับ
Admin
Admin
Admin

https://balanceaudio.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics