Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามวิทยุ P80RS II

Go down

สอบถามวิทยุ P80RS II Empty สอบถามวิทยุ P80RS II

ตั้งหัวข้อ  august27 Sat Nov 06, 2010 9:57 pm

อยากเพิ่มวิทยุอีกตัวครับ ตัวเก่าเป็น pioneer 4150 ให้ดูหนัง
และอยากใส่ P80RS II เพิ่มให้ฟังเพลง ระบบเดิมเป็นไบแอมป์ ตู้ปิดยิงเข้าหลังเบาะ 12 นิ้ว
สอบถามนะครับ
1. เพิ่มวิทยุจะเสียงดีขึ้นมากไหมครับ เพราะ P80มี TA auto EQ อยากได้
2. ราคาพร้อมติดตั้ง + จูน จะเอาใส่ตรงช่องตรงกลางที่จุดบหรี่ครับ รถ ซีวิค 2006
3. ตู้ซับเก่า เหมือนเบสมันไม่ตึง มีเสียงผลั่กๆ แก้ไขด้วยรวมอยู่ด้วยกันกะข้อ 2. ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ ที่ให้รบกวนถาม

Very Happy

august27
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามวิทยุ P80RS II Empty Re: สอบถามวิทยุ P80RS II

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Nov 08, 2010 11:09 am

โทรคุยกันแล้วนะครับ
Admin
Admin
Admin

https://balanceaudio.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน