Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สนใจ "พลังเสียง 1"

Go down

สนใจ "พลังเสียง 1" Empty สนใจ "พลังเสียง 1"

ตั้งหัวข้อ  Dr.mIx Mon Jan 24, 2011 9:39 pm

รถผม Triton Plus 4D vg คือผมสนใจชุด "พลังเสียง 1" แต่ผมต้องการใช้ front เดิมของรถ ครับ

ถ้าผมตัด front ในชุดออก จะเหลือเท่าไหร่ครับ และการติดตั้ง Free ค่าแดมป์ประตู กับตู้ซับ รึเปล่าครับ

หรือถ้าเพิ่มต้องเพิ่มเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ผมจะลงไป กทม. ต้นเดือน ก.พ.54 ครับ ยังไงรบกวนตอบกลับมาที่ tawatchai.freedommix@gmail.com ด้วยครับ Surprised

Dr.mIx
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics