Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

font ดูทีวีไม่ได้ ทำไงดีคะ

Go down

font ดูทีวีไม่ได้ ทำไงดีคะ Empty font ดูทีวีไม่ได้ ทำไงดีคะ

ตั้งหัวข้อ  ???? Tue Aug 11, 2009 1:55 pm

ตอนนี้ใช้ 2 Din pana แต่ดันทำภาพทีวีไม่ชัด ใช้ tuner อยู่แต่ไม่ใช่ของยี่ห้อ pana เกี่ยวกันรึปล่าวคะ แล้ว tuner นี่ต้องใช้ให้ตรงกะรุ่น font รึปล่าวคะ หรือใช้ของรุ่นอื่นได้ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ ขอบคุณค่ะ

????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

font ดูทีวีไม่ได้ ทำไงดีคะ Empty Re: font ดูทีวีไม่ได้ ทำไงดีคะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Aug 11, 2009 2:13 pm

Tuner มีหลายยี่ห้อหลายเกรดมีตั้งแต่ 2000 จนถึง 15000 ถ้าให้ดีเลยก็ใส่ของตรงรุ่นจะดีกว่าครับ แต่ราคาจะสูงหน่อย 12000up แต่ถ้าเอาแบบไม่ตรงรุ่นแล้วชัด ก็มีของ Plusma ครับตกตัวละ 6500 ชัดเหมือนกันครับ
Admin
Admin
Admin

https://balanceaudio.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics