Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ที่ใส่ทวิสเตอร์ของ นิววีออส ตัว J

Go down

ที่ใส่ทวิสเตอร์ของ นิววีออส ตัว J Empty ที่ใส่ทวิสเตอร์ของ นิววีออส ตัว J

ตั้งหัวข้อ  ???????? Wed Aug 19, 2009 5:03 pm

คือไม่ทราบว่าที่ร้านมีที่ใส่ทวิสเตอร์สำหรับ รถนิววีออสตัว J บ้างไหมครับของผมมัีนเป็นแบบก้านปรับ เลยใส่ทวิสเตอร์ตรงหูช้างไม่ได้ ไม่ทราบว่าที่ร้านมีคำแนะนำ หรือว่ามีสินค้าตัวไหน ราคาเท่าไหร่ แบบว่าผมไม่อยากวางไว้หน้าคอนโซล นะครับ หรือว่าเราต้องหล่อเสา A pillar ได้อย่างเดียว ถ้าที่ร้านมีผมขอราคา ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ .......

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ที่ใส่ทวิสเตอร์ของ นิววีออส ตัว J Empty Re: ที่ใส่ทวิสเตอร์ของ นิววีออส ตัว J

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Aug 21, 2009 1:20 pm

ใส่ตรงมุมกระจกหน้า Console อ่ะครับเป็นไฟเบอรทำสีนะครับ คู่ละ 1500 บาทครับ
Admin
Admin
Admin

https://balanceaudio.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน