Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ

Go down

จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ Empty จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ

ตั้งหัวข้อ  top Sat Dec 19, 2009 11:18 pm

สนใจจัดชุดเครื่องเสียงครับ รถ civic fd mc 2009

อยากได้แนว SQ แบบ front state ครับ ไม่ต้องดังมาก

front แบบ 1 din ที่มี time alignment + จอ popup
แดมป์ ประตูข้างด้านหน้า 2 ชั้น
เปลี่ยนลำโพงคู่หน้าใหม่
อื่นๆ เสนอมาได้ครับ

ขอราคารวมติดตั้ง ระยะเวลาที่ใช้ด้วยนะครับ
พอดีอยู่แถวศรีนครินค์ครับ สนใจติดตั้งช่วงสิ้นปี อยากทราบราคาเพื่อตัดสินใจ

ส่งมาที่ top2u25@hotmail.com ขอบคุณครับ

ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ Empty Re: จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Dec 21, 2009 11:48 am

จัดชุดให้ครับ ราคารวมติดตั้ง+ตีตู้+Sound ฝัง Amp+หูช้าง+หน้ากาก 62000 บาทครับ

Front Pioneer P80RSII
จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ P80

จอ Pioneer AVH-5050DVD
จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ Img10

+ Set SQ6 เอา front ออกครับ

จัดชุดเครื่องเสียง แนว SQ Sound_Quality6_1
Admin
Admin
Admin

https://balanceaudio.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน