Balance Audio ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชุดพลังเสียง 4 สอบถามอีกนิดคับ

Go down

ชุดพลังเสียง 4 สอบถามอีกนิดคับ Empty ชุดพลังเสียง 4 สอบถามอีกนิดคับ

ตั้งหัวข้อ  Zesar Tue Mar 23, 2010 10:01 pm

คือ ถ้าผม ซื้อชุดพลังเสียง 4
แต่ผมนำไปติดตั้งตู้และงานซาวด์เอง อยากทราบว่าราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คับ(เท่าตามProช่ายมะคับ)
และถ้ารวม Pre-amp และ Capa ตามที่แนะนำมาในหัวข้อที่แล้ว +ราคาเพิ่มเท่าไหร่คับ
คือผมอยู่สระบุรี ถ้ารอ 5-7 วัน มันจะนานไปคับ เลยว่าจะไปซื้อมาติดตั้งเอาเองคับผม
ถ้ายังไงช่วยแนะนำทีคับ

ปล.มือใหม่คับ Laughing แต่สนชุดนี้มากมาย Shocked

Zesar
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ชุดพลังเสียง 4 สอบถามอีกนิดคับ Empty Re: ชุดพลังเสียง 4 สอบถามอีกนิดคับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 23, 2010 11:25 pm

เอาอย่างนี้แล้วกันครับ ถ้าซื้อไปติดเอง 40000 แถมปรี+Capa ด้วยครับ
Admin
Admin
Admin

https://balanceaudio.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics